‘साहित्य चपराक’ दिवाळी २०१७ महाविशेषांकासाठी साहित्य पाठवा!

लिहित्या हातांना आवाहन…

‘साहित्य चपराक’ दिवाळी महाविशेषांकासाठी साहित्य पाठवा!

‘साहित्य चपराक’ दिवाळी महाविशेषांकाचे काम शेवटच्या टप्प्यात आहे. वैविध्यपूर्ण विषयांवरील दर्जेदार साहित्याने नटलेला हा अंक वाचकप्रिय ठरला आहे. तब्बल पाचशे पानांचा आणि संपूर्ण बहुरंगी छपाई असलेला हा अंक सहा राज्यात वितरित होतो. आपणही या अंकात सहभाग नोंदवू शकता.

त्यासाठी विषयाचे, साहित्य प्रकाराचे अथवा शब्दांचे बंधन नाही. ‘गुणात्मक दर्जा’ हा एकमेव निकष असेल. आपण जर काही सर्वोत्तम लिहिले असेल तर 15 जुलै 2017 पर्यंत आमच्याकडे पाठवू शकता.

साहित्य निवडीचा अधिकार अर्थातच आमच्या संपादकीय सहकार्‍यांचा आहे. अस्विकृत साहित्य परत पाठवले जात नाही. ज्या साहित्याची निवड झालीय त्यांना 20 जुलैपर्यंत कळवले जाईल. त्याबाबत वेगळा पत्रव्यवहार अथवा दूरध्वनीवर सातत्याने विचारणा करू नये!

आपण जर लेखनाचे काही वेगळे प्रयोग केले असतील तर लाखो वाचकांपर्यंत पोहोचण्याची ही संधी आहे.

साहित्य पाठवण्याचा पत्ता – मासिक ‘चपराक’, 617, साईकृपा, पहिला मजला, शिवाजी रस्ता, शुक्रवार पेठ, पुणे 411 002.
दूरध्वनी – 020- 24460909
ई-मेल – chaprakdiwali@gmail.com

चपराक

पुणे शहरातून ‘साहित्य चपराक’ हे मासिक आणि ‘चपराक प्रकाशन’ ही उत्तमोत्तम पुस्तके प्रकाशित करणारी ग्रंथ प्रकाशन संस्था चालविण्यात येते. ‘साहित्य चपराक’ मासिकाचा अंक दरमहा 10 तारखेला प्रकाशित होतो. आपले साहित्य पाठविण्यासाठी, ‘चपराक’मध्ये जाहिराती देण्यासाठी आणि नवनवीन पुस्तकांच्या माहितीसाठी संपर्क - घनश्याम पाटील, संपादक 'चपराक'.
व्हाट्सऍप क्रमांक - ८७६७९४१८५०
Email - Chaprak Email ID

हे ही अवश्य वाचा